Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 5 years 100w solar street light ] trận đấu 324 các sản phẩm.
Đèn lũ lụt chạy bằng năng lượng mặt trời LED ngoài trời Ip65
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 120 ° |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Dây mở rộng Đèn lũ được cung cấp năng lượng mặt trời Cảm biến chuyển động 200w
| tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động hàng rào được cung cấp năng lượng mặt trời Đèn năng lượng mặt trời Led trong vư |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | 8-10 giờ sau khi sạc đầy |
| Thời gian sạc: | 6 tiếng |
6500K ánh sáng mặt trời ngoài trời ánh sáng lũ tối đến bình minh An ninh cảm biến chuyển động 500w 1000w
| Tên sản phẩm: | Đèn chống lũ mặt trời ngoài trời |
|---|---|
| loại ánh sáng: | đèn LED năng lượng mặt trời |
| Nhiệt độ màu: | 6500K Trắng Mát |
Đèn pha Led ngoài trời ROHS Lumenes Ip66 80lm / W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Cấu hình thấp Đèn LED dân dụng bên ngoài Đèn lũ bên ngoài Thay đổi màu sắc thay đổi 50 watt 100 watt
| Đèn LED chiếu sáng lũ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển đèn led / Trình điều khiển làm mờ đèn led 0-10v / Trình điều khiển đèn led Dali Dim |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50/60HZ |
30W 50W 100W 200W 300W Đèn lũ ngoài trời Đèn phản xạ chống nước Projecteur Đèn lũ LED cho sân vận động
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| CRI: | >80 |
| Nhiệt độ màu: | 3000K-6000K |
KCD Vỏ nhôm 20000 Lumen 250w Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời cho ngoài trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn Led High Bay 150W 43X43X16cm 6kg Ufo
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265 |
|---|---|
| Đèn dạ quang (lm): | 18000 |
| CRI (Ra>): | 80 |
KCD Super Bright IP66 thương mại ấm trắng trang trí 50w 100w 150w 200w 250w Smart ngoài trời đèn LED đường phố
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng: | công viên, đường, ngoài trời |
| nhiệt độ màu: | 3000-6500K |
Bức tường bóng đá ấm trắng 200w đèn LED 5054 SMD AC 600w 800w
| Sức mạnh: | 200w 300w 400w 500w 600w 700w 800w 900w 1000w |
|---|---|
| Input ((Frequency): | AC 85-265V ((50/60Hz) |
| hiệu quả: | 90LM/W |

