Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 5 years 100w solar street light ] trận đấu 309 các sản phẩm.
SMD 2835 Đèn đường LED tích hợp tất cả trong một IP65 ngoài trời 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Loại chip LED: | SM2835 |
| bảo hành: | 3 năm |
KCD dẫn ánh sáng đường phố mặt trời bộ đầy đủ ánh sáng đường phố mặt trời pin lithium LiFePo4 bên ngoài dưới tấm pin mặt trời
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Ip65 Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao thương mại 100watt với pin Lithium điều khiển cường độ tự động
| Loại mặt hàng: | Đèn đường LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Quyền lực: | 100w / 150 / 200w |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
SMD 2835 Đèn đường LED tích hợp tất cả trong một IP65 ngoài trời 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Loại chip LED: | SM2835 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Đèn đường năng lượng mặt trời pin Lithium IP65 100w 300w 500w All in One dùng cho đường cao tốc ngoài trời
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điện áp đầu vào: | DC 6V |
Đèn đường năng lượng mặt trời LED thông minh KCD tự động làm mờ 1000W IP66 Siêu sáng
| Xếp hạng IP: | IP66 |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Đèn đường năng lượng mặt trời đơn tinh thể 300W IP67 với bảng điều khiển năng lượng mặt trời LED cho sử dụng ngoài trời
| Xếp hạng IP: | IP67 |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một tùy chỉnh màu sắc với cảm biến chuyển động, tuổi thọ 50000 giờ, Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
30000 Lumen Tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời với pin lithium LiFePO4 và chống nước IP65
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Tiết kiệm năng lượng ngoài trời Đèn đường năng lượng mặt trời 200W Đèn pha Led Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |

