Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 5 years 30w solar street light ] trận đấu 201 các sản phẩm.
Đèn LED năng lượng mặt trời chống thấm nước Đèn nhôm 100W Tất cả trong một Pin LiFePO4 170lm / W
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
| Dạng đèn chiếu sáng: | Đèn đường năng lượng mặt trời |
Đèn đường Led siêu sáng năng lượng mặt trời thông minh 200W Chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Năng lượng mặt trời 30W 50W 100W 150W Đèn đường LED chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Năng lượng mặt trời 30W 50W 100W 150W Đèn đường LED ngoài trời
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, đường cao tốc, ngoài trời, sân, vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Cri (ra>): | 85 |
Công suất cao IP65 Tất cả trong một Ánh sáng sân vườn bằng năng lượng mặt trời 2700K CCT
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Pin quang điện DC Năng lượng mặt trời Đèn đường AC85-265V Thời gian làm việc lâu dài
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Sân vận động Sân vườn Led Đèn năng lượng mặt trời DC LED Đèn đường năng lượng mặt trời Siêu sáng CRI80 100W
| màu cơ thể: | Xám |
|---|---|
| CRI: | 80 |
| Cấp IP chống nước: | IP65 |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một EMC 30w 60w SMD3030
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Tuổi thọ 30000h IP65 100lm / W Đèn đường LED chống thấm nước với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đúc nhôm 5000lm 50w Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |

