Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 5 years 30w solar street light ] trận đấu 201 các sản phẩm.
Cảnh quan từ hoàng hôn đến bình minh 17000lm Đèn đường năng lượng mặt trời 100w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 5V / 6V |
Pin LiFePO4 IP65 6500K 100w Đèn đường năng lượng mặt trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
IP65 Tích hợp chống thấm nước Đèn đường 300w Led Năng lượng mặt trời Ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
KCD bãi đậu xe Die Casting nhôm thông minh 5 năm bảo hành 30w đèn LED đường phố ánh sáng ngoài trời đường phố cảnh quan
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP65 |
| Tuổi thọ: | >50000h |
Nhôm tích hợp tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời 200W Hiệu suất cao với pin Lithium
| Tên sản phẩm: | Đèn đường Led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn LED trong nhà KCD Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất cao 200W
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Chống thấm nước IP65 Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng 200W
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Pin Lithium bên ngoài Đèn đường năng lượng mặt trời tự động Lắp đặt dự án 200W
| Tên sản phẩm: | Đèn đường Led ngoài trời |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W / 50W / 100W / 150W / 200W |
| Thời gian làm việc (Giờ): | 50000 |
Đèn đường năng lượng mặt trời đơn tinh thể 90w Pin LiFePO4 3.2V 15Ah Tỷ lệ chuyển đổi cao
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Công suất: | 30W/60W/90W/120W |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 170lm/w |
Tích hợp tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời Lumen chống thấm nước cao với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

