Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50000h solar outdoor flood lights ] trận đấu 8 các sản phẩm.
Đèn lũ lụt chạy bằng năng lượng mặt trời LED ngoài trời Ip65
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 120 ° |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Pin LiFePO4 Pin năng lượng mặt trời thông minh ngoài trời Đèn lũ làm mát Lumen cao
| Ứng dụng: | phong cảnh |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 6V/10W |
| Nhiệt độ màu: | 2700K-6500K |
Đèn pha năng lượng mặt trời ngoài trời KCD IP65 170lm / w
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn pha LED RGB năng lượng mặt trời DMX
| Ip rating: | IP65 |
|---|---|
| Beam angle(°): | 90*130 |
| LED Chip: | High Power Led Chip |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời Lumen IP67 cao 4500lm 50000h Tuổi thọ làm việc
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
100Watt 150Watt 50000h Led Flood Light với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
50000h làm việc trọn đời Đèn pha LED năng lượng mặt trời 100w
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Vỏ ABS CE EMC 100 watt Đèn đường LED tất cả trong một cho bãi đậu xe
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Vật liệu: | Ống kính ABS + PC chất lượng cao |
| loại pin: | Pin LiFePO4 |
1

