Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 421 các sản phẩm.
Sân vận động Cảnh quan sân vận động Đèn pha Led ngoài trời 500w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn đường thân bằng nhôm Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời IP67 170lm / w
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn chống nước 30W 172 * 201 * 41mm chạy bằng năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Cảm biến chuyển động Chống cháy nổ Đèn pha 20w ngoài trời Chống thấm nước IP65
| Loại: | Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led ngoài trời |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | AC 85-265V |
| Cri (ra>): | 80 |
Một đèn chiếu chiếu ánh sáng diện tích lớn với góc gấp, dễ cài đặt, tiêu thụ điện thấp và các sản phẩm tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | EK06 |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -10 ~ +50 |
Đèn pha LED ngoài trời 3CCT 3000K 4000K 6500K Nhiệt độ màu có thể điều chỉnh IP65 chống nước vật liệu xám Đèn chất lượng cao
| Tên sản phẩm: | EK05-EC |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ hoạt động ((°C): | -10℃ ~ +50℃ |
Đèn lũ lụt cảnh quan hợp kim nhôm 20w 30W 40W RoHS Ip65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 5V / 6V |
Ra80 Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời siêu mỏng với cảm biến chuyển động Màu trắng ấm
| Tên sản phẩm: | Đèn pha LED năng lượng mặt trời siêu mỏng |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W / 100W / 200W / 300W |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm đúc chất lượng cao |
Hình vuông có thể gập lại, có thể xoay, ánh sáng và di động Đèn LED làm việc 18v 18w 48w với góc chùm 120 °
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
CE 80Ra 144w Đèn chiếu sáng khẩn cấp có thể gập lại 2700 ~ 6500K Sạc di động
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |

