Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 421 các sản phẩm.
Đa chức năng 20 W 40 W 12v Đèn LED di động Đèn LED làm việc có thể thay thế Phù hợp với chân đế
| tên sản phẩm: | Đèn làm việc LED di động 100w có thể sạc lại ngoài trời |
|---|---|
| Đèn LED điện áp làm việc: | DC 6V |
| Đèn LED hiệu quả phát sáng: | 170 Lm / W |
Sân vận động tích hợp SMD2835 Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời 25w 40w 60w 100w 200w
| CRI: | >80 |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w): | 170 |
| Nguồn sáng: | SMD2835 |
Độ sáng cao Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời IP65 300W Đèn cảnh quan sân vườn ngoài trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Góc chùm (°): | 90 * 130 |
| Nguồn ánh sáng led: | Bridgelux |
IP65 Chống thấm nước ngoài trời LED thông minh bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ chuyển động 60W Tiết kiệm năng lượng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
OEM Đèn năng lượng mặt trời Đèn nhôm Nhà ở không thấm nước Đèn tường ngoài trời không dây
| Màu sắc: | ĐEN/TRẮNG |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm đúc chết |
| Phong cách: | Hiện đại |
KCD Công nghiệp nhôm 100w 200w 300w An ninh ánh sáng mặt trời đèn chiếu sáng mặt trời
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| Công suất: | 100w |
| phát sáng: | 170lm/w |
CE Garden IP65 Chống nước ngoài trời 50W Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời
| Loại mặt hàng: | Đèn lũ được cung cấp năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Đơn xin: | PHONG CẢNH |
| Sức mạnh: | 20W 30W 50W 100W 150W 200W |
100w 200w 300w IP65 Đèn chiếu lũ ngoài trời Đèn chiếu cảnh quan
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn LED làm việc có thể gập lại 144W 1500LM USB có thể sạc lại
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời Lumen IP67 cao 4500lm 50000h Tuổi thọ làm việc
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |

