Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 188 các sản phẩm.
AC100-240V Đèn pha Led 150w ngoài trời IP65 2700-6500K
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Đèn pha LED di động 24V Ngoài trời IP65 100w Chống bụi
| Tên sản phẩm: | Chống thấm nước ip65 ngoài trời SMD LED đèn pha |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm / w): | 90 |
| Quyền lực: | 100W |
ADC 12 # Silver 120 ° Angle Đèn ngoài trời Ánh sáng đèn LED 200W
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Mini Ip65 1800lm 20w Đèn pha Led có thể sạc lại
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
OEM ODM SMD IP66 Đèn pha LED mỏng 200 Watt Lumens cao Thương hiệu mới Sân bóng rổ Sản phẩm bán chạy nhất Etl Outdoor
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | IP66 không thấm nước |
| Màu sắc: | Bạc |
Đèn pha LED 200W màu xám AC 85-265v Đèn pha làm việc ngoài trời điện tử chống cháy nổ
| Kiểu: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Loạt: | AK |
| Quyền lực: | 200w |
KCD phản xạ ngoài trời chống thấm Led Flood Light 50W 100w 200w 400w Đèn chiếu sáng thông minh tuyến tính
| độ sáng: | Độ sáng cao |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | 3-5m |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
Đèn LED chống nước siêu mỏng 6500K không có trình điều khiển
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Thân nhôm 50w 4000lm Đèn pha Led ngoài trời
| Nhiệt độ màu (CCT): | 2700 ~ 6500 nghìn |
|---|---|
| Sức mạnh: | 10W / 20W / 30W / 50W / 100W / 120W / 150W / 200W / 300W |
| Cách sử dụng: | Đèn pha LED trong nhà / ngoài trời IP65 |
Sân vận động di động Mô-đun đèn LED lũ 400w 200w Góc chùm 90 °
| Tên sản phẩm: | Đèn chiếu sáng sân vườn |
|---|---|
| Người lái xe: | Ý NGHĨA |
| Điện áp đầu vào: | 100-240VAC |

