Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum housing led floodlight ] trận đấu 72 các sản phẩm.
KCD IP67 chống nước 2200K Die Cast Aluminum Housing ngoài trời đèn LED 30w 50w 100w
| Thông lượng phát sáng: | 30000LM |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2200K |
| Điện áp đầu vào: | AC 85-265V |
Đèn pha LED ngoài trời 30W IP65 Vỏ nhôm đúc Thanh tròn cho thuyền đánh cá
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
IP65 Vỏ nhôm đúc 30W Ánh sáng chống lũ năng lượng mặt trời cấp A + pin mặt trời sử dụng năng lượng cao cho sân vườn
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
KCD 30w 50w 100w 150w Die Cast Aluminum Housing Đèn ngoài trời AC Smart Waterproof LED Street Light Giá 50w
| Ứng dụng: | Đèn đường LED |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP65 |
| Cài đặt: | cực gắn |
KCD hiệu suất cổ điển An toàn Điện đúc đúc nhôm Nhà ở hiệu quả chống nước Slim 150w đèn đường LED thông minh
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| lớp chống thấm nước: | Không thấm nước IP65 |
| Tuổi thọ: | >50000h |
OEM Đèn năng lượng mặt trời Đèn nhôm Nhà ở không thấm nước Đèn tường ngoài trời không dây
| Màu sắc: | ĐEN/TRẮNG |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm đúc chết |
| Phong cách: | Hiện đại |
Vỏ nhôm Đèn LED lũ ngoài trời 90lm / W Tuổi thọ trên 50000 giờ
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
|---|---|
| CRI: | >80 |
| CCT: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
AC85-265V chống nước IP65 cho sân chơi 10w 30w 50w 80w 120w 250w 400w 500w Đèn chiếu sáng LED mỏng 12V
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế ánh sáng và mạch |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm/w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (v): | AC220-240V |
Đèn chống chói ngoài trời chống chói ngoài trời Vỏ nhôm Tản nhiệt tốt
| Phong cách: | Hiện đại |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
Đèn LED Floodlight KCD 20000 Lumen Chống nước IP65 với Tuổi thọ 50000 Giờ cho Sân vận động Ngoài trời và Cảnh quan
| Thông lượng phát sáng: | 20000LM |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 Ra |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |

