Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ energy saving outdoor led street light ip65 ] trận đấu 222 các sản phẩm.
IP66 Chống ăn mòn chống ăn mòn Led 100 Watt Đèn đường Độ sáng cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Hệ thống năng lượng Đèn đường năng lượng mặt trời 200W Lumen cao với pin Lithium
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Chống thấm nước IP65 Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng 200W
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
100w Tất cả trong một Năng lượng mặt trời Ánh sáng đường phố ngoài trời Ip65 nhôm chống thấm nước với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| CRI (Ra>):: | 80 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃):: | -20 ~ + 50 |
| Đánh giá IP:: | IP65 |
Đèn LED trong nhà KCD Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất cao 200W
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Tiết kiệm năng lượng ngoài trời Đèn đường năng lượng mặt trời 200W Đèn pha Led Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
IP65 Ngoài trời 50W 100W 150W 200W Đèn LED năng lượng mặt trời Đèn pha KCD Nhôm đúc
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn đường không thấm nước Ip66 ngoài trời 200w 150w 100w 50w Đèn đường LED 30W thiết kế hợp lý đèn đẹp
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Chống cháy nổ IP65 Đèn đường năng lượng mặt trời không thấm nước ngoài trời 30W 50W 100W 150W 200W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Ip65 Năng lượng mặt trời ngoài trời Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời 200 Watt
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |

