Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen solar rechargeable floodlight ] trận đấu 18 các sản phẩm.
Đèn lũ năng lượng mặt trời 6V với bộ điều khiển từ xa cảm biến ánh sáng 2700-6500K
| Điện áp: | 6V |
|---|---|
| Điều khiển từ xa: | Vâng. |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Đèn pha năng lượng mặt trời điều khiển từ xa chống nước IP65 25w 40w 60w 100w 200w
| Loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | ABS |
| vỏ màu: | Đen |
OEM Đèn năng lượng mặt trời Đèn nhôm Nhà ở không thấm nước Đèn tường ngoài trời không dây
| Màu sắc: | ĐEN/TRẮNG |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm đúc chết |
| Phong cách: | Hiện đại |
Mini Ip65 1800lm 20w Đèn pha Led có thể sạc lại
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
13500lm 150W Đèn pha LED ngoài trời chống thấm nước IP65 lumen cao cho ngôi nhà
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Chống ăn mòn Ip67 EMC 20000 Lumen Đèn đường có thể sạc lại 30W 50W 100W 150W 200W Đèn công suất cao ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Ánh sáng LED hiệu quả cao với nhiệt độ màu điều chỉnh Bảng năng lượng mặt trời đơn tinh thể Kính PC quang học và chip LED thương hiệu cao cấp cho an ninh ngoài trời và chiếu sáng cảnh quan
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |
Sạc USB Đèn LED ngoài trời Đèn chiếu sáng di động không thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |

