Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 400w outdoor led flood lights ] trận đấu 88 các sản phẩm.
20 W 30 W 60 W Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao Đèn đường LED Điều khiển ánh sáng ban ngày
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời tích hợp Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Quyền lực: | 100w/200w/300w/400w |
| từ khóa: | Đèn High Lumen Đèn LED năng lượng mặt trời ngoài trời |
AC85-265V chống nước IP65 cho sân chơi 10w 30w 50w 80w 120w 250w 400w 500w Đèn chiếu sáng LED mỏng 12V
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế ánh sáng và mạch |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm/w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (v): | AC220-240V |
Chống trộm chống nước Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời 30 Watt từ hoàng hôn đến bình minh 400w / u / ed28 / ps m155 / e
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
KCD ngoài trời siêu sáng đèn pha ánh sáng cao thương mại IP67 100w 200w 300w 400w 500w 600w năng lượng mặt trời sạc lại
| loại ánh sáng: | đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ mặt trời |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
Tất cả trong một Đèn đường công suất cao 200w 300w 400w Hệ thống bảng điều khiển năng lượng mặt trời tích hợp LiFePO4
| tên sản phẩm: | ABS tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn LED: | 200W / 300W / 400W |
| CCT (K): | 3000K ~ 3500K (trắng ấm) / 6000K-6500K (trắng lạnh) |
IP65 Ngoài trời ABS Công suất cao Đèn đường năng lượng mặt trời 50w 100w 150w 250w
| Loại ánh sáng: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Công suất định mức: | 200W / 300W / 400W / 500W |
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao ABS |
Nhập xưởng kim loại nhôm tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời 200W 300W 400W 500W Đèn vườn
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Thời gian làm việc (thời gian): | 50000 |
| Ứng dụng: | Ngoài trời, sân vườn, đường bộ, v.v. |
Nhập xưởng kim loại nhôm tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời ánh sáng vườn ngoài trời
| Light source: | LED |
|---|---|
| Working lifetime(hour): | 30000 |
| Application: | Outdoor,garden,road,etc |

