Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 400w outdoor led flood lights ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Marine Metal Halide Ip65 Đèn pha LED ngoài trời 220V 250W 400W
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Đèn pha LED ngoài trời 100lm / w Đèn sân vận động sân tennis thể thao 400W Đèn Led
| Màu nhà ở: | Màu xám đen |
|---|---|
| nhiệt độ làm việc: | -20-50 ° |
| Nguồn sáng: | Chip LED 2835 |
Chịu nhiệt độ cao 80lm / W 200w 100w Đèn LED pha ngoài trời Ip65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn pha LED ngoài trời 3000Lumen không thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn đèn LED ngoài trời có độ sáng cao cho sân nhà để xe, nhà kho, cổng sân và đèn chiếu mặt trời
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |
187 * 216,7 * 28mm 12v 110lm / W Đèn pha LED ngoài trời 50w
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Lumen Slim cao 137,3 * 156,3 * 30mm Đèn pha LED ngoài trời 20w
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Sân vận động RGB Đèn pha LED ngoài trời 10w 20w 100w Đèn pha trắng lạnh
| Loại mặt hàng: | Tràn ngập ánh sáng |
|---|---|
| Đăng kí: | Sân vận động thể thao, CẢNH QUAN, Vườn, Quảng trường, Tòa nhà |
| Nhiệt độ màu (cct): | Trắng lạnh, Trắng ấm, Trắng tinh khiết |
Sân thể thao 220v 30w 50w Đèn pha LED ngoài trời IP65 Máy dò chuyển động thông minh High Mast
| Thời gian làm việc (giờ): | 50000 |
|---|---|
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| Góc chùm (°): | 120 độ |
Đèn LED pha ngoài trời 50W 5500lm màu trắng mát cho sân vận động thể thao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 80 |

