Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 5 years 30w solar street light ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Chống thấm nước IP66 Bộ cảm biến năng lượng mặt trời 20W Tích hợp Ánh sáng công suất cao cho nhà máy đường vườn sáng sủa
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
150w 200w 250w 300w Tích hợp tất cả trong một đèn Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Dự án đường 50 W 100 W 150 W Đèn đường Led 265V Smd Slim
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Đèn đường Led 50 Watt chống thấm nước Bãi đỗ xe AC Thang đo N sáng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Ra70 2700k Đèn đường LED năng lượng mặt trời Kháng nhiệt và đông lạnh Đối với tất cả các điều kiện thời tiết
| Ứng dụng: | PHONG CẢNH |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| CCT: | 2700-6500K |
KCD mạnh mẽ 3000 Lumens năng lượng cao đèn LED mặt trời đường phố đèn vườn đường đèn 300w ngoài trời bán buôn cảm biến mặt trời
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Loại: | Đèn đường Led ngoài trời tiết kiệm năng lượng |
| lớp IP: | Không thấm nước IP65 |
Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 200 Watt nhôm Cri85 trắng mát
| Đánh giá IP: | Chống thấm nước IP 65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn trang trí tích hợp năng lượng mặt trời Led với cực 50w 100w 150w 200w
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
404 Not Found
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Thân nhôm 150W IP66 Đèn đường Led Lumen cao có thể xoay chip thương hiệu lumen cao
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

