Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 5 years 30w solar street light ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Thân đen 17000 Lumens Đèn lũ năng lượng mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w IP65
| Công suất: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| độ Kelvin: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Đèn đường LED hiện đại ngoài trời
| Place of Origin: | Guangdong, China |
|---|---|
| Applications: | outdoor |
| Color Temp: | 3000-6500K |
Lumen cao Tất cả trong một Đèn năng lượng mặt trời 100W Siêu không sáng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời Lumen IP67 cao 4500lm 50000h Tuổi thọ làm việc
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Bộ điều khiển tế bào quang KCD Ngoài trời IP66 Đèn chiếu sáng công trường không thấm nước Bãi đậu xe 50W 100W 150W 200W Tất cả trong một Đèn Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 220v |
Đèn đường LED 80w 90w 150w 240w 250w 500w 800w 900w
| Tên sản phẩm: | Đèn đường LED 100W |
|---|---|
| Mục: | Đèn đường LED |
| Kiểu: | Đèn đường Led chống nước Lumens cao IP65 |
Đèn pha chạy bằng năng lượng mặt trời mỏng 20W 30W 50W 60W 100W IP65
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời DC5V 100W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
Đèn lũ siêu sáng 200Watt IP65 năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn lũ lụt chạy bằng năng lượng mặt trời 200Watt 170lm / W ngoài trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |

