Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Đèn lũ ngoài trời 300w Ip65 chạy bằng năng lượng mặt trời với bộ hẹn giờ 2835 Smd Chip
| tên sản phẩm: | ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời dẫn |
|---|---|
| Mục: | Đèn pha năng lượng mặt trời |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
Đèn pha LED siêu sáng 20W có thể bảo vệ mỏng cho nhà máy kho
| Nhiệt độ màu (CCT):: | 2700 ~ 6500 nghìn |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm / w):: | 170, 100lm-150lm / w |
| CRI (Ra>):: | 80 |
Cấu hình thấp Đèn LED dân dụng bên ngoài Đèn lũ bên ngoài Thay đổi màu sắc thay đổi 50 watt 100 watt
| Đèn LED chiếu sáng lũ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển đèn led / Trình điều khiển làm mờ đèn led 0-10v / Trình điều khiển đèn led Dali Dim |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50/60HZ |
Cảm biến chuyển động 150W 400W Ip65 Bóng đèn lũ ngoài trời cho sân bóng rổ
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Ứng dụng: | Vườn, CẢNH QUAN, Quảng trường, Chiếu sáng ngoài trời |
Đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 100 W 150 W 200 W Đèn chiếu sáng máy chiếu gắn trên mặt đất
| Tên sản phẩm: | Đèn năng lượng mặt trời ngoài trời với cảm biến chuyển động |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| từ khóa: | Đèn lũ chống nước năng lượng mặt trời DC ngoài trời |
Đèn đèn LED ngoài trời chống nước
| Warranty: | 3 years |
|---|---|
| Working temperature(℃): | -20 - 50 |
| Application: | Outdoor |
50 W - 300 W chống nước đèn LED đèn lũ cảm biến an ninh ánh sáng mặt trời đèn lũ cho tường ngoài trời
| Tên sản phẩm: | đèn lũ cảm biến an ninh năng lượng mặt trời ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm + silic đơn tinh |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
Đèn pha LED công suất cao LiFePO4 bằng nhôm đúc 100 Watt
| Brand name: | KCD |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Đèn pha LED trong nhà / ngoài trời IP65 |
| Vật tư: | Nhôm + kính cường lực |
Cảm biến chuyển động Mô-đun đèn pha Led 30w chống cháy nổ
| Đơn xin: | Phong cảnh |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Tên sản phẩm: | Đèn pha Led |
Đèn pha Led ngoài trời SMD2835 IP65 50w Giấy chứng nhận CE ROHS
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Đơn xin: | Phong cảnh |

