Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Thân nhôm cong 58 inch 50W Đèn pha ngoài trời bằng kim loại Halide thể thao Đèn pha Led thể thao
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Lớp IP: | Chống thấm nước IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Cảm biến chuyển động Chống cháy nổ Đèn pha 20w ngoài trời Chống thấm nước IP65
| Loại: | Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led ngoài trời |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | AC 85-265V |
| Cri (ra>): | 80 |
Sân tennis Đèn chiếu sáng thể thao Led Flood Light Ip66 cho công viên
| Cri (ra>): | 80 |
|---|---|
| Thời gian làm việc (Giờ): | 50000 |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
CRI 80 LED Đèn lũ năng lượng mặt trời Đèn pha ngoài trời năng lượng mặt trời không thấm nước 300W
| CRI: | 80 |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | ban ngày |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | đơn tinh thể |
3000k Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời ngoài trời Nguồn LED 100 watt 200 watt Dask To Dawn Long Time
| Quyền lực: | 20w/60w/100w/200w/300w |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| màu cơ thể: | Màu xám đen |
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời 2700K 6500K 100w Pin dung lượng lớn 3.2V Hạt LED SMD 3030
| Công suất: | 50w/100w/200w |
|---|---|
| Ắc quy: | 3.2V 6/12/18Ah |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 6V 6/15/20W |
150 Watt LED năng lượng mặt trời Đèn lũ ngoài trời từ hoàng hôn đến bình minh An ninh cảm biến Pir chuyển động
| tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| Điện áp đầu vào (v): | DC 6V |
Nhà kho Đèn LED năng lượng mặt trời ngoài trời RGB 8000 Lumen 25w 50w 60w
| Tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Chế độ làm việc: | Cảm biến ánh sáng + bộ điều khiển từ xa |
| Thời gian chiếu sáng: | 10-12 giờ mỗi ngày |
Đèn chiếu sáng sân vườn được cấp nguồn bằng năng lượng mặt trời IP66 Pin điều khiển từ xa 100W 200W 300W
| Loại ánh sáng: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
Đèn lũ ngoài trời chống thấm nước Lumen IP66 cao 30W
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | IP66 không thấm nước |
| Màu sắc: | Bạc |

