Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Đèn pha LED RGB thông minh có thể điều chỉnh độ sáng hàng hải 10W 30W 50W 200W Đèn pha LED máy chiếu
| Tên sản phẩm: | đèn pha led |
|---|---|
| Mục: | Đèn LED lũ ngoài trời Smd |
| Kiểu: | Đèn pha Led chống nước IP65 |
Máy chiếu từ xa 400W P65 Đèn pha Led năng lượng mặt trời màu trắng ấm
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Đèn chiếu sáng nhôm hiệu suất cao Ip67 Kiểm soát nước sân vận động ngoài trời 10 20 30 50 100 150 200 300 Watt Đèn chiếu sáng LED
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
| Công suất: | 200W |
Khả năng chống nước Đèn pha Led có thể sạc lại Đúc nhôm Sản lượng cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Sân vận động thuyền SM Marine Đèn pha ngoài trời AC 10 W 20 W 30 W
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| Đầu vào (Tần số): | AC110-130V / AC200-240V(50/60Hz) |
| Hiệu quả: | 90lm / w |
Vỏ nhôm Đèn pha LED 100W Lumen cao với pin LiFePO4
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (v): | AC220-240V |
100W Led Đèn làm việc sạc lại DC 6V đầu vào Thời gian làm việc dài Ống giảm nhiệt
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
| Công suất: | 30W/50W/100W |
ROHS Ip65 100w 150w 200w Đèn LED công nghiệp High Bay Light
| Tên: | Bảng điều khiển tuyến tính LED High Bay |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển Meanwell |

