Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 421 các sản phẩm.
Ánh sáng LED mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w 400w 500w
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 130lm/W |
| Công suất: | 200w |
Đèn pha LED 12 Volts 50w 300w 500w 200w Smart Mini SMD2835 Đèn pha RGB bảo mật
| Quyền lực: | 30W |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | SMD2835 |
| điện áp đầu vào: | điện áp xoay chiều 85-265V |
Sân thể thao ngoài trời Chống nước IP67 Nhôm 10w 20w 30w 50w 100w 150w 200w 300w Smd Led Flood Light
| Vật chất: | Nhôm Nhà + PC Len |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng ban ngày/Trắng ấm/Trắng mát |
| Công suất: | 10W/20W/30W/50W/100W/150W/200W |
Đèn LED siêu mỏng 150W - Độ sáng cao, Xây dựng nhôm bền, sử dụng đa năng - Giá giảm giá cho ánh sáng ngoài trời vượt trội
| Công suất: | 150w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 90-100/130-140lm/W |
| Màu sắc: | Màu đen |
Sân vận động Slim 200w Đèn LED chiếu sáng hình chữ nhật chống thấm nước SMD
| nguồn sáng dẫn: | Brigelux |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn LED: | >90 lm/w |
| hiệu quả năng lượng: | > 95% |
Thân đen 17000 Lumens Đèn lũ năng lượng mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w IP65
| Công suất: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| độ Kelvin: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
OEM ODM 220V 150Watt Đèn đường LED ngoài trời chống thấm IP65 chip thương hiệu có thể xoay
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Đèn LED công suất cao 50W Lumens có thể xoay 360 ° Sạc USB có thể thu vào có thể gập lại
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Đèn LED Floodlight KCD 150lm/w SMD Cảm biến chuyển động thông minh IP66 100w 200w 300w 400w 500w Chiếu sáng ngoài trời
| Thông lượng phát sáng: | 15000 lm |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 Ra |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |

