Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 421 các sản phẩm.
KCD OEM Security Flood Lamp with Motion Sensor IP65 Không thấm nước 50000 Hours Lifespan đèn LED ngoài trời
| Thông lượng phát sáng: | 5000LM |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 Ra |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời chống thấm ngoài trời Ip67 Led 4500lm 150w Đèn lũ
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn LED KCD Thiết kế mỏng, Lumen cao, Chống nước IP65 dùng cho ngoài trời với các tùy chọn công suất từ 20W đến 200W
| Thông lượng phát sáng: | 3000 lm |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 Ra |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Đèn LED chiếu sáng công suất cao 20000 Lumen chống cháy nổ KCD Đa màu cho Sân vận động
| Thông lượng phát sáng: | 20000LM |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 Ra |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Đèn LED làm việc xoay 360 ° có thể sạc lại 144W 20000 Lumens với Clip chống nước IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
IP65 170lm / W Đèn đường LED chống thấm năng lượng mặt trời 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
Đèn LED Floodlight KCD 20000 Lumen Chống nước IP65 với Tuổi thọ 50000 Giờ cho Sân vận động Ngoài trời và Cảnh quan
| Thông lượng phát sáng: | 20000LM |
|---|---|
| Chỉ số hoàn màu: | 80 Ra |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Đúc nhôm Cảnh quan năng lượng mặt trời Ánh sáng lũ lụt 100W Độ sáng cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Chiếu sáng đường phố IP65 200W Bảng điều khiển năng lượng mặt trời Ánh sáng lũ 80lm / w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC200-240V |
Đèn chiếu sáng ngoài trời được cung cấp năng lượng mặt trời cho sân vườn 100 Watt IP65 với năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |

