Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 421 các sản phẩm.
Đèn pha LED RGB thông minh có thể điều chỉnh độ sáng hàng hải 10W 30W 50W 200W Đèn pha LED máy chiếu
| Tên sản phẩm: | đèn pha led |
|---|---|
| Mục: | Đèn LED lũ ngoài trời Smd |
| Kiểu: | Đèn pha Led chống nước IP65 |
Máy chiếu từ xa 400W P65 Đèn pha Led năng lượng mặt trời màu trắng ấm
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
KCD độ sáng cao không thấm nước ip65 ngoài trời bộ điều khiển thông minh 100w đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 5V / 6V |
CE RoHS đa chức năng đèn LED Đèn làm việc di động KCD Đèn khẩn cấp tạm thời Đèn cảnh quan Honeycomb chống nước IP65
| Tên sản phẩm: | TG01 |
|---|---|
| Đèn LED điện áp làm việc: | điện áp một chiều 6V |
| Đèn LED hiệu suất phát sáng: | 170 Lm /W |
Hệ thống năng lượng Đèn đường năng lượng mặt trời 200W Lumen cao với pin Lithium
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Đèn đường ngoài trời được cung cấp năng lượng mặt trời bằng nhôm tách rời Đèn đường LED DC 300W 400W IP66
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời 100W |
|---|---|
| CCT (Nhiệt độ màu): | 3000K-6500K |
| Chất liệu của nhà ở: | Hợp kim nhôm |
IP67 Nhôm chống thấm nước 200W Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
IP65 Ngoài trời không thấm nước 50W 200w Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
EMC 100 Watt Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời cho trường học văn phòng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
50w 100w 150w 200w 300w Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp Ip65 Ufo Ngoài trời có pin
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |

