Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum led flood light ] trận đấu 227 các sản phẩm.
Chống thấm nước Ip65 Đèn LED cảnh quan ngoài trời bằng năng lượng mặt trời 80ra
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời 100 Watt 150 Watt không thấm nước
| Đánh giá IP: | IP66 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
3000k Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời ngoài trời Nguồn LED 100 watt 200 watt Dask To Dawn Long Time
| Quyền lực: | 20w/60w/100w/200w/300w |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| màu cơ thể: | Màu xám đen |
17000 Lumen 100 watt Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Tản nhiệt ống kính PC
| Hiệu suất đèn (lm/W): | 170lm/w |
|---|---|
| công suất: | 100W |
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời không thấm nước 200 W 110 lm / W 6000K 50000 giờ Tuổi thọ
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| dạ quang: | 100-110lm/W |
| Thông lượng phát sáng của đèn (lm): | 20000lm |
50 W 100 W 200 W 300 W Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời EMC Tỷ lệ chuyển đổi cao hơn Bảo vệ mạnh mẽ
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| điện áp làm việc: | điện áp một chiều 6V |
Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 200 Watt nhôm Cri85 trắng mát
| Đánh giá IP: | Chống thấm nước IP 65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn pha chạy bằng năng lượng mặt trời mỏng 20W 30W 50W 60W 100W IP65
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn lũ siêu sáng 200Watt IP65 năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Nhôm ABS 150lm / w Ra85 Đèn lũ được cung cấp năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | Chống thấm nước IP 65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| CRI (Ra>): | 85 |

