Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum led flood light ] trận đấu 227 các sản phẩm.
Nhập xưởng kim loại nhôm tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời ánh sáng vườn ngoài trời
| Light source: | LED |
|---|---|
| Working lifetime(hour): | 30000 |
| Application: | Outdoor,garden,road,etc |
RoHS Chống cháy nổ Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao 170lm / W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 5V / 6V |
OEM ODM 3500K 4000K 5000K 200w Led High Bay Lighting
| Điện áp đầu vào (v): | 220-240v |
|---|---|
| Quang thông của đèn (lm): | 100-110lm / w |
| Cri (ra>): | 80 |
IP65 Ngoài trời ABS Công suất cao Đèn đường năng lượng mặt trời 50w 100w 150w 250w
| Loại ánh sáng: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Công suất định mức: | 200W / 300W / 400W / 500W |
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao ABS |
Led Chip Ip66 Đứng một mình Đèn đường bảng điều khiển năng lượng mặt trời 6500k
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Nhập xưởng kim loại nhôm tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời 200W 300W 400W 500W Đèn vườn
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Thời gian làm việc (thời gian): | 50000 |
| Ứng dụng: | Ngoài trời, sân vườn, đường bộ, v.v. |
Sân vận động thuyền SM Marine Đèn pha ngoài trời AC 10 W 20 W 30 W
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| Đầu vào (Tần số): | AC110-130V / AC200-240V(50/60Hz) |
| Hiệu quả: | 90lm / w |

