Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum led flood light ] trận đấu 227 các sản phẩm.
Điều khiển từ xa tích hợp ngoài trời đèn LED đường 300watt 400watt đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một với pin lớn
| Tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 6500K Trắng Mát |
| Vật liệu thân đèn: | Đồng hợp kim nhôm |
Đèn làm việc LED 100w có thể sạc lại di động CRI80
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Đèn LED năng lượng mặt trời ngoài trời công suất cao 300 W với pin 2835SMD 30AH
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển MONO |
|---|---|
| nhiệt độ làm việc: | -20-50 |
| PF: | >0,9 |
Đèn pha LED năng lượng mặt trời 100w công suất cao với cảm biến chuyển động ngoài trời từ hoàng hôn đến bình minh
| Nguồn LED: | 100w / 200w / 300w |
|---|---|
| Quang thông LED: | 170lm / w |
| CCT: | 3000 nghìn-6000 nghìn |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời đơn tinh thể màu đen Đèn lũ ngoài trời Ống kính thủy tinh không thấm nước
| Công suất: | 100W |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | đơn tinh thể |
| Ắc quy: | 3.2V/8Ah |
Vỏ ABS CE EMC 100 watt Đèn đường LED tất cả trong một cho bãi đậu xe
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Vật liệu: | Ống kính ABS + PC chất lượng cao |
| loại pin: | Pin LiFePO4 |
EMC 100 Watt Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời cho trường học văn phòng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
IP65 Ngoài trời không thấm nước 50W 200w Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
50w 100w 150w 200w 300w Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp Ip65 Ufo Ngoài trời có pin
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Máy chiếu từ xa 400W P65 Đèn pha Led năng lượng mặt trời màu trắng ấm
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |

