Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum led flood light ] trận đấu 227 các sản phẩm.
Vỏ tản nhiệt ngoài trời chạy bằng năng lượng mặt trời 100 watt Vỏ tản nhiệt 170lm / w
| Loại vỏ: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Công suất: | 100W |
Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời điều khiển từ xa bằng pin IP65 50w 1100w 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
170lm / w Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Vườn kho RGB 50w 60w
| Loại mặt hàng: | Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời |
|---|---|
| tên sản phẩm: | IP65 ngoài trời 25W 40W 60W 100W đèn pha năng lượng mặt trời |
| Quyền lực: | 50w / 100w / 150w |
Đèn pha năng lượng mặt trời Ip65 ngoài trời ODM High Lumen ngoài trời 23cm dành cho công viên
| đèn LED: | 2835LED |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
| thời gian xả: | 20-24 giờ |
Đèn LED di động chống cháy nổ Thời gian sạc 20000 Lumen 50watt 4 giờ
| Đăng kí: | KHO, Vườn, ĐƯỜNG, Cắm trại, sử dụng cho công việc di động |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm đúc chất lượng cao |
| Loại mặt hàng: | đèn làm việc di động chống cháy nổ |
Ra80 Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời siêu mỏng với cảm biến chuyển động Màu trắng ấm
| Tên sản phẩm: | Đèn pha LED năng lượng mặt trời siêu mỏng |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W / 100W / 200W / 300W |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm đúc chất lượng cao |
Đèn led làm việc không dây di động ngoài trời Siêu sáng 100watt 200lm / W
| Màu vỏ: | màu vàng |
|---|---|
| Thời gian làm việc bình thường: | 10-12h |
| tài sản bảo vệ: | IP65 |
20w 30w 50w Đèn làm việc Led di động có thể sạc lại USB
| Loại mặt hàng: | Đèn làm việc có thể gập lại |
|---|---|
| Số mô hình: | TG02-A |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
Chống thấm nước Ip65 50w Led Solar Light Light ngoài trời 8500 Lumens
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm |
| vỏ màu: | Xám |
Đèn chiếu sáng nhôm hiệu suất cao Ip67 Kiểm soát nước sân vận động ngoài trời 10 20 30 50 100 150 200 300 Watt Đèn chiếu sáng LED
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
| Công suất: | 200W |

