Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum led flood light ] trận đấu 227 các sản phẩm.
Cấu hình thấp Đèn LED dân dụng bên ngoài Đèn lũ bên ngoài Thay đổi màu sắc thay đổi 50 watt 100 watt
| Đèn LED chiếu sáng lũ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển đèn led / Trình điều khiển làm mờ đèn led 0-10v / Trình điều khiển đèn led Dali Dim |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50/60HZ |
Đèn LED phản quang 400W AC220V IP65 Chiếu sáng ngoài trời không thấm nước Garden Square Spotlight
| chiếu sáng góc: | 120 |
|---|---|
| Chất liệu thân đèn: | nhôm |
| Gói vận chuyển: | bằng đường biển / đường hàng không / đường cao tốc |
IP66 Đèn đường LED năng lượng mặt trời 100W
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Đèn LED năng lượng mặt trời 100w 150w 200w Nhà kho gắn trên mặt đất Điều khiển từ xa
| Chip: | SMD2835 |
|---|---|
| Đầu vào: | DC6V |
| dạ quang: | 160lm/w |
SMD IP65 chống nước High Lumen ngoài trời sân vận động sân vườn thể thao thông minh siêu mỏng 20w 30w 50w 100w 200w Flood Light
| Tên sản phẩm: | IK03-E2 |
|---|---|
| Bảo hành: | 5 năm |
| THD: | <12% |
Thân máy siêu mỏng Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời Chip Led Lumen cao 2700K IP65
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Chất liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
| cuộc sống làm việc: | 50000 giờ |
IP65 Đèn lũ khẩn cấp ngoài trời Cob 18v 18w LED Đèn làm việc Đèn LED làm việc có thể sạc lại, điều chỉnh độ sáng rech
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
CE 80Ra 144w Đèn chiếu sáng khẩn cấp có thể gập lại 2700 ~ 6500K Sạc di động
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Tường công nghiệp bên ngoài Ip66 100 Watt Đèn Led làm việc Chùm tia sáng
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Lớp IP: | IP65 |
| Ứng dụng: | CẢNH QUAN, Công viên giải trí, ĐƯỜNG, Vườn |
Những người mới đến AKCD đèn chiếu sáng IP65 chống nước ngoài 50W 100W 150W 200W 400W AC đèn chiếu sáng LED
| Tên sản phẩm: | IK02-2 |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |

