Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum led flood light ] trận đấu 227 các sản phẩm.
KCD Reflector High Lumen Cool White pin thay thế 50w 100w 200w 500w 1000w Công nghiệp ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ mặt trời |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
| Pin: | 3.7V/10AH |
Độ sáng cao Đèn pha LED ngoài trời IP65 20000lm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 100 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
100W Led Đèn làm việc sạc lại DC 6V đầu vào Thời gian làm việc dài Ống giảm nhiệt
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
| Công suất: | 30W/50W/100W |
Nhôm 200W 300W IP66 SMD Đèn đường ngoài trời Cực quang phạm vi rộng chip thương hiệu công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
150w 200w 250w 300w Tích hợp tất cả trong một đèn Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
170lm / w Lumen cao Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời Ip65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp 50w 100w 150w 200w 300w Ip65 Ufo ngoài trời có pin
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Đèn pha LED 50w 100W 150w cho chiếu sáng phát hiện chuyển động sân vườn
| tên sản phẩm: | Sân vận động Bóng đèn LED vuông màu trắng 10W 20W 100W 200W |
|---|---|
| Vật chất: | Thân hợp kim nhôm |
| Quyền lực: | 50W / 100W / 150W / 200W / 250w / 300w |
Pin LiFePO4 IP65 6500K 100w Đèn đường năng lượng mặt trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Lumens cao Riêng biệt SMD 100Watt Đèn đường năng lượng mặt trời chống thấm nước IP65 Tiếp xúc phạm vi rộng
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |

