Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 5 years 30w solar street light ] trận đấu 217 các sản phẩm.
KCD Vỏ nhôm 20000 Lumen 250w Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời cho ngoài trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Mono 170lm / W 50w 100w 200w 300w DC 6V
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| màu cơ thể: | Đen |
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
Cấu hình thấp Đèn LED dân dụng bên ngoài Đèn lũ bên ngoài Thay đổi màu sắc thay đổi 50 watt 100 watt
| Đèn LED chiếu sáng lũ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển đèn led / Trình điều khiển làm mờ đèn led 0-10v / Trình điều khiển đèn led Dali Dim |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50/60HZ |
50000h làm việc trọn đời Đèn pha LED năng lượng mặt trời 100w
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Khoảng cách xa 20W 30W 50W 100W Đèn pha xây dựng Giá bán buôn tất cả trong một đèn pha led
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
An ninh đèn chùm IP65 chống nước bán nóng Led Flood Light Ống nhôm với cảm biến chuyển động cho Garden Street Wall
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Tính năng: | Chống ăn mòn, chống áp lực |
Vỏ nhôm siêu mỏng màu bạc Đèn pha Led 50w Ip66 chống thấm nước 10KV 200 watt cho sân bóng rổ sân vườn đường phố
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |

