Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Đèn chống chói ngoài trời chống chói ngoài trời Vỏ nhôm Tản nhiệt tốt
| Phong cách: | Hiện đại |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
Vỏ nhôm màu đen Đèn LED lũ ngoài trời phản xạ 100W cao Lumen 200 hạt
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| hiệu quả quang thông: | 100LM/W |
| Hệ số công suất: | >0,9 |
IP65 xếp hạng đèn LED ngoài trời cho tất cả các điều kiện thời tiết với cảm biến PIR độ sáng cao siêu sáng
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
Đèn pha LED ngoài trời Cri80 IP65 Công suất cao 100 W 150 W 200 W
| Tên sản phẩm: | lumen cao chống cháy nổ SMD di động đèn LED mỏng |
|---|---|
| Đăng kí: | Đường cao tốc, sân trong, đường, ngoài trời, v.v. |
| Nguồn sáng: | Đèn LED CREE hoặc Tùy chỉnh |
Đèn lũ lụt bằng nhôm đúc mỏng 30W Đèn lũ lụt ngoài trời Lumen cao ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn LED quang học chống chói ngoài trời 150W IP65 Chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
CE RoHS High Mast Output Đèn LED ngoài trời cho sân bóng đá sân vận động
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
8000lm 6500K 400w 300w 200w 200w SMD Đèn pha LED ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (v): | AC220-240V |
Đèn pha LED Lumen cao ngoài trời 50W Bảo mật 2700K Chiếu sáng không thấm nước
| Nguồn sáng: | chip epistar / Bridgelux / Bridgelux |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Cri (ra>): | 80 |
Bên ngoài 200W LED Flood Light Nhà ở bằng nhôm được chứng nhận CE Không thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 100 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |

