Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 188 các sản phẩm.
CRI80 Đèn pha LED ngoài trời 100w Vỏ nhôm Thông minh Chống cháy nổ Di động
| Ứng dụng: | Phong cảnh |
|---|---|
| Quang thông đèn (lm): | 9000 |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
Chống cháy nổ IK08 Điện EK03 Đèn pha LED ngoài trời Hiệu suất cao 100-110lm / W
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
Đúc nhôm siêu mỏng 120w Đèn LED ngoài trời
| Kích thước gói đơn: | 43X34X34 cm |
|---|---|
| Tổng trọng lượng đơn: | 15.000 kg |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -20 ~ + 50 |
Đèn sân vườn ngoài trời LED ngoài trời Làm mát 20W Công suất cao 2000LM
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Loại ống kính: | Thủy tinh |
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
Đèn pha LED ngoài trời EMC SMD 5050 2700K cho các nhà máy trước hiên nhà trong vườn
| Loại chip LED: | SMD2835/5050 |
|---|---|
| bảo hành: | 5 năm |
| Vật liệu: | Vỏ nhôm đúc + Kính cường lực |
Làm mát bằng bóng râm chống lóa IP66 Đèn lũ ngoài trời LED 100Watt Bảo hành 5 năm
| Điện áp đầu vào: | Điện áp xoay chiều 85-265V/100-277V 50-60Hz |
|---|---|
| Công suất: | 100W |
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
Đèn pha LED ngoài trời dễ lắp đặt với góc điều chỉnh và tiêu thụ điện năng thấp
| Tên sản phẩm: | EK02-2 |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -10 ~ +50 |
Ống kính thủy tinh 90lm / W Đèn pha LED ngoài trời Rgb Sportlights Tự động làm sạch hạt Led siêu sáng
| Vật liệu nhà ở: | nhôm |
|---|---|
| Màu nhà ở: | Đen |
| Vật liệu ống kính: | kính cường lực dày |
Đèn LED lũ ngoài trời chống nước Smd 5054 3000K Điều chỉnh 180 độ
| dẫn nguồn: | SMD 2835/5050/5054 |
|---|---|
| CCT: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| lớp chống thấm nước: | Chống nước IP65 |
Bright Beads Pc Lens Đèn lũ ngoài trời LED 90 ° -120 ° Góc độ 200w 22000 Lumens
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
| LUMEN: | 22000lm |

