Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Đèn pha LED ngoài trời 120 độ 4500lm 50W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 90 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn pha LED ngoài trời 3000Lumen không thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Chịu nhiệt độ cao 80lm / W 200w 100w Đèn LED pha ngoài trời Ip65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn chống lũ ngoài trời chống nước 20W Đèn chống lũ lụt Quang học Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn pha LED ngoài trời Slimline IP56 100W 247 * 293 * 41mm
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Đèn pha LED ngoài trời 4000K SMD 5050 30 W 50 W DOB Dirve
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | ĐÈN LED AK |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 90LM/W |
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
Đèn pha LED ngoài trời mô-đun 10w 20w 30w 50w 220v Nhôm không thấm nước Smd
| tên sản phẩm: | Đèn pha 100w |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | AC85-265 V |
| Nhiệt độ màu (cct): | 2700-6500 nghìn |
Thể thao kiến trúc 50watt Đèn pha LED ngoài trời Chống nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| Chùm tia (°): | 120 |
Văn phòng chống lóa mắt Quang học ngoài trời Led Đèn pha 30w Ip65 Thân nhôm chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Thiết kế tinh giản Lumen cao Đèn LED pha ngoài trời 80W IP65
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | màu xám |

