Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ cri 80 outdoor led flood lights ] trận đấu 188 các sản phẩm.
13500lm 150W Đèn pha LED ngoài trời chống thấm nước IP65 lumen cao cho ngôi nhà
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Đèn pha LED ngoài trời 8000lm 10w 30w 50w 5000k Mô-đun màu trắng ấm áp RGB
| Quyền lực: | 10W / 20W / 30W / 50W / 100W / 120W / 150W / 200W / 300W |
|---|---|
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
| Mục: | Smd LED ánh sáng lũ lụt ngoài trời |
Đèn LED lũ ngoài trời 24000 Lumen 200w Tản nhiệt tốt 80 CRI 120 ° Độ 320 hạt Led
| Quyền lực: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 120LM/W |
| Quang thông: | 24000lm |
Vỏ nhôm Đèn LED lũ ngoài trời 90lm / W Tuổi thọ trên 50000 giờ
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
|---|---|
| CRI: | >80 |
| CCT: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
Công suất đầy đủ Cáp dài Đèn LED lũ ngoài trời Góc chùm 120 độ 2700-6500K IP65
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
|---|---|
| Công suất: | 10W/20W/30W/50W/100W |
| lớp IP: | Chống nước IP65 |
2700K 100 W An ninh Đèn pha LED ngoài trời không thấm nước
| Nguồn sáng: | epistar / Bridgelux chip / Bridgelux |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 80 |
Đèn LED lũ ngoài trời chống nước 50w 100w 150w 200w 120lm / W Điều khiển công tắc
| điện áp làm việc: | Điện áp xoay chiều 85-265V, 100-277V |
|---|---|
| Nguồn sáng: | SMD 2835/5050/5054/3030 |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 120LM/W |
Đèn pha LED ngoài trời SMD 2835 Đèn chiếu sáng điện tử Đầu vào AC Hạt có độ sáng cao
| Quyền lực: | 200w |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 282*372*41 |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |
Thiết kế quang học chống chói mắt ODM Đèn LED pha ngoài trời 30W
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn pha Led |
| Chip LED: | SMD2835 |

