Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum street light 50w ] trận đấu 141 các sản phẩm.
IP66 Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao 150 Watt 200 Watt 400 Watt 6000k có pin
| DẪN ĐẾN: | Bridgelux chip3030 |
|---|---|
| Pin LiFePO4: | 18AH-54AH 12.8V |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể hiệu quả cao |
Lumen cao IP65 Chống thấm nước 6500K 100W 150W 200W Đèn đường LED chống thấm nước
| Hỗ trợ Dimmer: | Đúng |
|---|---|
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
KCD 5000 Lumen nhôm chống nổ trang trí công nghiệp OEM 150 Watt Điện năng Garden Đèn đường phố LED nông thôn
| Chức năng làm mờ: | Tùy chọn |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn: | 110lm/w |
| chỉ số màu: | >80Ra |
Vỏ ABS CE EMC 100 watt Đèn đường LED tất cả trong một cho bãi đậu xe
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Vật liệu: | Ống kính ABS + PC chất lượng cao |
| loại pin: | Pin LiFePO4 |
Đèn đường LED hiện đại ngoài trời
| Place of Origin: | Guangdong, China |
|---|---|
| Applications: | outdoor |
| Color Temp: | 3000-6500K |
Đèn đường năng lượng mặt trời không thấm nước Led 100w 140w ngoài trời Lumen cao Đúc Smd Cob Dc 5kg
| Quang thông đèn (lm): | 10000 |
|---|---|
| CRI (Ra>): | 80 |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -20-50 |
KCD Garden 50W 100W 150W 200W 300W 250lm/w SMD 3030 Máy chiếu Kiểm soát nước Đèn đường điện hiện đại Đèn đường LED Đèn đường
| Nguồn gốc: | Nơi xuất xứ Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng: | đường, ngoài trời |
| nhiệt độ màu: | 3000-6500K |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Mono 170lm / W 50w 100w 200w 300w DC 6V
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| màu cơ thể: | Đen |
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
Đèn đường năng lượng mặt trời 100W ngoài trời Ip65 không thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Bộ điều khiển tế bào quang KCD Ngoài trời IP66 Đèn chiếu sáng công trường không thấm nước Bãi đậu xe 50W 100W 150W 200W Tất cả trong một Đèn Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 220v |

