Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum street light 50w ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Đèn đường LED di động 100watt năng lượng mặt trời cao Lumens
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
IP67 Siêu sáng Đèn đường năng lượng mặt trời 100W Đèn đường LED có thể sạc lại ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12V |
Kcd Siêu sáng Ip67 Đèn đường năng lượng mặt trời 100w 150w 200w 300w 500w có cực
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
Đèn đường thông minh chống nước IP66 Độ sáng cao 30W với cảm biến chuyển động
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Cri (ra>): | 85 |
Tích hợp tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời Lumen chống thấm nước cao với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
KCD tự động cải tiến thông minh chất lượng cao AC năng lượng ngoài trời vườn 220v 40w 65w 80w 90w 150w 200w COB đèn đường LED
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP65 |
| Tuổi thọ: | >50000h |
Chống ăn mòn Ip67 EMC 20000 Lumen Đèn đường có thể sạc lại 30W 50W 100W 150W 200W Đèn công suất cao ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
90 độ 10kv Surge 25 Watts Đèn đường Led chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Đèn đường LED ngoài trời 120lm / W 24000 Lumen cho đường cao tốc
| Số mô hình: | RL 200W |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| lớp chống thấm nước: | IP 65 chống nước ngoài trời |
30000h Đường cao tốc 2700K Đèn đường Led chống thấm nước
| Tên sản phẩm: | Đèn đường Led 200w |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W / 50W / 100W / 150W / 200W |
| Vật tư: | Nhôm |

