Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum street light 50w ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Đèn đường LED chống thấm năng lượng mặt trời cao Lumen Ip65 200w
| Đơn xin: | ĐƯỜNG BỘ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Tên sản phẩm: | ĐÈN ĐƯỜNG MẶT TRỜI KCD TRS05 50W 100W |
Đèn LED năng lượng mặt trời chống thấm nước Đèn nhôm 100W Tất cả trong một Pin LiFePO4 170lm / W
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
| Dạng đèn chiếu sáng: | Đèn đường năng lượng mặt trời |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một ngoài trời 300W 51000 Lumen CRI80
| Vật liệu: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Phong cách: | Hiện đại |
| Cách sử dụng: | nhà kho, nhà để xe, nhà máy, xưởng, phòng tập thể dục, v.v. |
50w 100w 150w 200w 300w Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp Ip65 Ufo Ngoài trời có pin
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Năng lượng mặt trời 30W 50W 100W 150W Đèn đường LED ngoài trời
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, đường cao tốc, ngoài trời, sân, vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Cri (ra>): | 85 |
Năng lượng mặt trời 30W 50W 100W 150W Đèn đường LED chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Chống cháy nổ IP65 Đèn đường năng lượng mặt trời không thấm nước ngoài trời 30W 50W 100W 150W 200W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Pin quang điện DC Năng lượng mặt trời Đèn đường AC85-265V Thời gian làm việc lâu dài
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Tự động 100W 22000lm IP65 Đèn LED chống thấm nước Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất cao Đèn siêu sáng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 220v |
Đèn đường LED chống thấm nước 150W chạy bằng năng lượng mặt trời 670 * 260 * 110mm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |

