Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum street light 50w ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Đèn đường không thấm nước Ip66 ngoài trời 200w 150w 100w 50w Đèn đường LED 30W thiết kế hợp lý đèn đẹp
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn đường thông minh tất cả trong một LED IP67 PWM có thể điều chỉnh độ sáng 50w 75w 100w Mô-đun đèn ngoài trời
| Chiều cao lắp đặt: | 9-11 triệu |
|---|---|
| THD: | <15% |
| CCT: | 6500/4000 / 3000K (+/- 10%) |
Đèn đường LED ngoài trời 100-130lm / W Đèn đường LED 150w 200w 6000k
| Nguồn sáng: | chíp dẫn |
|---|---|
| NO. KHÔNG. of LEDS của đèn LED: | SM2835 |
| Cả đời: | 50.000 giờ |
Đèn đường LED ngoài trời độ lớn 30Watt 50Watt 100Watt 150Watt SMD 3030
| Cung cấp năng lượng: | điện xoay chiều |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
Công cụ Đường miễn phí Linh hoạt Ip65 Đèn đường Led không thấm nước Được cung cấp năng lượng mặt trời
| Đặc tính: | Dễ dàng cài đặt |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 220v |
Đèn đường LED ngoài trời tích hợp SMD 150w Mô-đun thông minh tất cả trong một với cực
| tên sản phẩm: | Giá đèn đường led IP65 smd cob Bridgelux 20w 30W 50W 80W 100W |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng led: | LUMILEDS 3030 5050 dẫn |
| Vật chất: | Đúc nhôm |
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao Lumileds 20W 30W 50W 60W 120W 300W Năng lượng mặt trời LED không thấm nước Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Tuổi thọ 30000h IP65 100lm / W Đèn đường LED chống thấm nước với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Cảm biến chuyển động có độ sáng cao Đèn đường LED ngoài trời 30W
| Đơn xin: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
EMC 100 Watt Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời cho trường học văn phòng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |

