Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum street light 50w ] trận đấu 141 các sản phẩm.
16500lm Đèn đường Led có thể thay đổi độ sáng 110lm / W Chống thấm nước
| tên sản phẩm: | Đèn đường Led 200w |
|---|---|
| Mục: | Dẫn ánh sáng đường phố |
| Loại: | Đèn đường Led chống thấm nước IP65 cao Lumens |
Năng lượng mặt trời 45watt 6500lm Đèn đường LED chống nước thông minh
| Đơn xin: | ĐƯỜNG BỘ |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Pin |
| tên sản phẩm: | Đèn đường Led ngoài trời |
Thân nhôm 150W IP66 Đèn đường Led Lumen cao có thể xoay chip thương hiệu lumen cao
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Bridgelux Smd IP66 200w Đèn đường LED chống thấm nước với cực
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Lumen cao ngoài trời Ip65 150 Watt Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Mô-đun công suất cao Đèn LED chống nước ngoài trời 70Ra 100watt
| Quyền lực: | 50w/100w/150w/200w |
|---|---|
| chip LED: | 2835LED |
| Điện áp đầu vào: | AC100-240V |
Chất lượng cao Chống thấm nước IP65 60W 100W Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một
| Ứng dụng: | Đường |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
IP65 Ngoài trời không thấm nước 50W 200w Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
Đèn đường LED ngoài trời bằng nhôm IP65 Mô-đun SMD thông minh AC 120w 150w 500w
| Nguồn cấp: | AC |
|---|---|
| Loại hình: | Đèn đường Led chống thấm nước IP65 cao Lumens |
| Cách sử dụng: | Quảng trường vườn đường phố |
200W 20000lm 695X235X97mm Đèn đường LED ngoài trời chống thấm IP65 vỏ cứng có thể xoay cho nhà máy
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

