Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum street light 50w ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Đèn đường năng lượng mặt trời Ip66 tích hợp một cực 60watt
| Hỗ trợ Dimmer: | Đúng |
|---|---|
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
150w 200w 250w 300w Tích hợp tất cả trong một đèn Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
30W 50W 100W 200W 300W Đèn lũ ngoài trời Đèn phản xạ chống nước Projecteur Đèn lũ LED cho sân vận động
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| CRI: | >80 |
| Nhiệt độ màu: | 3000K-6000K |
Chống ăn mòn Ip67 20000 Lumen Đèn đường Led có thể sạc lại 100w
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
20w 30w 50w Đèn làm việc Led di động có thể sạc lại USB
| Loại mặt hàng: | Đèn làm việc có thể gập lại |
|---|---|
| Số mô hình: | TG02-A |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
Nhà kho công nghiệp 200w LED High Bay Đèn chiếu sáng siêu sáng UFO Shed Lighting
| Loại mặt hàng: | Đèn High Bay |
|---|---|
| Bảo hành (năm): | 3 |
| Thời gian làm việc (Giờ): | 50000 |
Đèn pha chạy bằng năng lượng mặt trời mỏng 20W 30W 50W 60W 100W IP65
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 100 W 150 W 200 W Đèn chiếu sáng máy chiếu gắn trên mặt đất
| Tên sản phẩm: | Đèn năng lượng mặt trời ngoài trời với cảm biến chuyển động |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| từ khóa: | Đèn lũ chống nước năng lượng mặt trời DC ngoài trời |
SMD2835 Hạt 100W IP65 Đèn lũ ngoài trời Lumen cao Siêu sáng
| Công suất: | 100W |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn pha LED ngoài trời |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |
Đèn LED làm việc có thể gập lại 144W 1500LM USB có thể sạc lại
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |

