Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ die cast aluminum street light 50w ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Đèn pha Led ngoài trời ROHS Lumenes Ip66 80lm / W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
CE RoHS Khu vực bãi đậu xe Điều khiển từ xa IP65 50w 1100w 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Sân thể thao ngoài trời Chống nước IP67 Nhôm 10w 20w 30w 50w 100w 150w 200w 300w Smd Led Flood Light
| Vật chất: | Nhôm Nhà + PC Len |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng ban ngày/Trắng ấm/Trắng mát |
| Công suất: | 10W/20W/30W/50W/100W/150W/200W |
Chống cháy nổ Đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời 100W 300W Led cho phòng tập thể dục
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn lũ lụt chạy bằng năng lượng mặt trời LED ngoài trời Ip65
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 120 ° |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Đèn pha LED ngoài trời Ip65 100 watt 10000lm Đèn pha trắng ấm Ik07
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu/Đóng gói trung tính/hộp các tông |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
200watt Đèn đường LED ngoài trời 30000 Lumens 6500K Góc chùm 120 °
| Điện áp đầu vào: | AC 85 ~ 265V |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 3000-6500 nghìn |
| Góc chùm: | 120 ° |
Đèn lũ ngoài trời 300w Ip65 chạy bằng năng lượng mặt trời với bộ hẹn giờ 2835 Smd Chip
| tên sản phẩm: | ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời dẫn |
|---|---|
| Mục: | Đèn pha năng lượng mặt trời |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
AC100-240V Đèn pha Led 150w ngoài trời IP65 2700-6500K
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Cấu hình thấp Đèn LED dân dụng bên ngoài Đèn lũ bên ngoài Thay đổi màu sắc thay đổi 50 watt 100 watt
| Đèn LED chiếu sáng lũ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển đèn led / Trình điều khiển làm mờ đèn led 0-10v / Trình điều khiển đèn led Dali Dim |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50/60HZ |

