Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
170lm / w 20w Đèn đường LED năng lượng mặt trời với điều khiển cường độ tự động
| Loại mặt hàng: | đèn đường năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, ngoài trời, tình huống khác nhau, khu vườn, v.v. |
| Sáng: | 170 lm / W |
Đèn LED làm việc di động có thể sạc lại 20000 Lumen 200lm / w Góc 270 °
| Tên sản phẩm: | Đèn LED làm việc di động |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| dạ quang: | 200lm/W |
IP65 Ngoài trời không thấm nước 50W 200w Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
Đèn LED di động chống cháy nổ Thời gian sạc 20000 Lumen 50watt 4 giờ
| Đăng kí: | KHO, Vườn, ĐƯỜNG, Cắm trại, sử dụng cho công việc di động |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm đúc chất lượng cao |
| Loại mặt hàng: | đèn làm việc di động chống cháy nổ |
Đa chức năng 20 W 40 W 12v Đèn LED di động Đèn LED làm việc có thể thay thế Phù hợp với chân đế
| tên sản phẩm: | Đèn làm việc LED di động 100w có thể sạc lại ngoài trời |
|---|---|
| Đèn LED điện áp làm việc: | DC 6V |
| Đèn LED hiệu quả phát sáng: | 170 Lm / W |
Đường đi bộ Khu vực bãi đậu xe Hiệu suất cao 6500K 60w Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Loại hình: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Lớp IP: | Chống thấm nước IP65 |
Đèn đường LED di động 100watt năng lượng mặt trời cao Lumens
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn đường LED chống thấm năng lượng mặt trời cao Lumen Ip65 200w
| Đơn xin: | ĐƯỜNG BỘ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Tên sản phẩm: | ĐÈN ĐƯỜNG MẶT TRỜI KCD TRS05 50W 100W |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tích hợp Đèn đường ngoài trời Lumen 200W Graden cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Tuổi thọ 30000h Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao 200w đa tinh thể
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |

