Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
OEM Đèn năng lượng mặt trời Đèn nhôm Nhà ở không thấm nước Đèn tường ngoài trời không dây
| Màu sắc: | ĐEN/TRẮNG |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm đúc chết |
| Phong cách: | Hiện đại |
Đèn lũ ngoài trời chống thấm nước Lumen IP66 cao 30W
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | IP66 không thấm nước |
| Màu sắc: | Bạc |
Khu vườn ngoài trời An ninh bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ lụt 50W Điều khiển từ xa Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Ánh sáng cao đèn lũ năng lượng mặt trời 170LM / W cho bãi đậu xe
| Điều khiển từ xa: | Vâng. |
|---|---|
| Loại pin: | LiFeO4 5AH-30AH |
| LUMEN: | 170lm/w |
Đèn pha Led ngoài trời chống thấm nước cao Lumen IP65 SMD 50W
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | Chip LED công suất cao |
| Đặc tính: | Độ sáng cao |
Đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 100 W 150 W 200 W Đèn chiếu sáng máy chiếu gắn trên mặt đất
| Tên sản phẩm: | Đèn năng lượng mặt trời ngoài trời với cảm biến chuyển động |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| từ khóa: | Đèn lũ chống nước năng lượng mặt trời DC ngoài trời |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời DC5V 100W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
Đèn LED chạy bằng năng lượng mặt trời LED SMD 2835 Công suất cao 100 W Tuổi thọ cao không thấm nước
| phim truyền hình nhẹ: | TK09 Đèn pha năng lượng mặt trời TK09 |
|---|---|
| Quyền lực: | 100W |
| Vật liệu cơ thể: | ABS chất lượng cao |
SMD IP65 chống nước High Lumen ngoài trời sân vận động sân vườn thể thao thông minh siêu mỏng 20w 30w 50w 100w 200w Flood Light
| Tên sản phẩm: | IK03-E2 |
|---|---|
| Bảo hành: | 5 năm |
| THD: | <12% |
Đèn đường thân bằng nhôm Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời IP67 170lm / w
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |

