Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
Khoảng cách xa 20W 30W 50W 100W Đèn pha xây dựng Giá bán buôn tất cả trong một đèn pha led
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Tích hợp Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời 30W Đèn chiếu sáng cảnh quan ngoài trời Lumen cao
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Góc chùm (°): | 90 * 130 |
| Nguồn ánh sáng led: | Bridgelux |
Thân máy siêu mỏng Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời Chip Led Lumen cao 2700K IP65
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Chất liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
| cuộc sống làm việc: | 50000 giờ |
Lumens cao Riêng biệt SMD 100Watt Đèn đường năng lượng mặt trời chống thấm nước IP65 Tiếp xúc phạm vi rộng
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời chống thấm ngoài trời Ip67 Led 4500lm 150w Đèn lũ
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn LED làm việc xoay 360 ° có thể sạc lại 144W 20000 Lumens với Clip chống nước IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Lumen cao ngoài trời chống thấm nước Ip67 Led 12v 150w Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Ống kính PC tỏa ra đèn LED chống thấm nước Đèn đường 120 ° Góc chùm hạt LED Lumen cao
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Công suất: | 150W |
Đèn đường Led siêu sáng năng lượng mặt trời thông minh 200W Chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Lumen cao 70000 Lumen Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |

