Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
Thân nhôm Đèn LED lũ ngoài trời 180 ° Điều chỉnh 150W 16500LM
| loạt ánh sáng: | BK02 |
|---|---|
| Công suất: | 150W |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
IP65 Đèn LED ngoài trời có độ sáng cao Mast cao 6500K CCT 100-150lm/W
| Điện áp đầu vào: | AC 85-265V 50-60Hz |
|---|---|
| Hiệu suất đầu ra: | 100-150lm/w |
| Sử dụng: | Quảng trường thể thao ngoài trời |
Đèn sân vườn ngoài trời LED ngoài trời Làm mát 20W Công suất cao 2000LM
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Loại ống kính: | Thủy tinh |
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
Đèn LED lũ ngoài trời 24000 Lumen 200w Tản nhiệt tốt 80 CRI 120 ° Độ 320 hạt Led
| Quyền lực: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 120LM/W |
| Quang thông: | 24000lm |
Đèn pha LED ngoài trời Cri80 IP65 Công suất cao 100 W 150 W 200 W
| Tên sản phẩm: | lumen cao chống cháy nổ SMD di động đèn LED mỏng |
|---|---|
| Đăng kí: | Đường cao tốc, sân trong, đường, ngoài trời, v.v. |
| Nguồn sáng: | Đèn LED CREE hoặc Tùy chỉnh |
Đèn LED chống nước ngoài trời 6500K Ra80 Vỏ nhôm Kính cường lực mỏng
| Màu sắc: | Đen/Trắng/Xám |
|---|---|
| Vật liệu: | CHI PHÍ NHÔM |
| Kích cỡ: | 246,6mm*189,4mm*212*8mm |
LiFeO4 5AH 30AH đèn LED 6V cho ánh sáng xây dựng ngoài trời
| Thông lượng phát sáng Led: | 170lm/w |
|---|---|
| Loại pin: | LiFeO4 5AH-30AH |
| đèn LED: | 2835LED |
Đèn pha led EMC Ip65 100w 100lm/w 6500K dành cho sân vận động thể thao
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K cho tùy chọn |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 100LM/W |
| Tuổi thọ LED: | 50000 giờ |
Đèn phản xạ ánh sáng lũ lụt 200w có thể điều chỉnh 180 ° Siêu sáng 320 hạt Led IP65
| loạt ánh sáng: | IK01 |
|---|---|
| Công suất: | 200w |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 120LM/W |
Sân vận động có thể điều chỉnh độ sáng ngoài trời thương mại Đèn LED chiếu sáng Ip65 Rgb Hạt đèn led siêu sáng
| cho phép điện áp: | Điện áp xoay chiều 85-265V, 100-277V |
|---|---|
| Chất liệu vỏ: | nhôm đúc chết |
| cuộc sống làm việc: | hơn 50.000 giờ |

