Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
6500K 100Watt IP65 Sử dụng trong vườn ngoài trời đèn LED Đèn lũ Độ sáng cao Luminum Xám
| Mô hình NO.: | BK02-2 |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 130lm/W |
| Nguồn ánh sáng: | SM2835 |
KCD Công nghiệp nhôm 100w 200w 300w An ninh ánh sáng mặt trời đèn chiếu sáng mặt trời
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| Công suất: | 100w |
| phát sáng: | 170lm/w |
KCD chống nước IP65 High Lumen phòng tập thể dục sân vận động vườn hạng nặng 30w 50w 100w 200w 300w ngoài trời đèn LED ánh sáng mặt trời
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | ABS |
| vỏ màu: | Đen xám |
Vỏ nhôm màu đen Đèn LED lũ ngoài trời phản xạ 100W cao Lumen 200 hạt
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| hiệu quả quang thông: | 100LM/W |
| Hệ số công suất: | >0,9 |
Đèn LED lũ ngoài trời chống nước Smd 5054 3000K Điều chỉnh 180 độ
| dẫn nguồn: | SMD 2835/5050/5054 |
|---|---|
| CCT: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| lớp chống thấm nước: | Chống nước IP65 |
Đèn pha LED 12 Volts 50w 300w 500w 200w Smart Mini SMD2835 Đèn pha RGB bảo mật
| Quyền lực: | 30W |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | SMD2835 |
| điện áp đầu vào: | điện áp xoay chiều 85-265V |
Sân vận động Slim 200w Đèn LED chiếu sáng hình chữ nhật chống thấm nước SMD
| nguồn sáng dẫn: | Brigelux |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn LED: | >90 lm/w |
| hiệu quả năng lượng: | > 95% |
Đèn pha LED ngoài trời Ip65 100 watt 10000lm Đèn pha trắng ấm Ik07
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu/Đóng gói trung tính/hộp các tông |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Đèn LED lũ ngoài trời tản nhiệt tốt 110lm / W Ac 85-265v 120-277v CRI 80
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc |
| đánh giá bảo vệ: | Chống nước IP65 |
Đèn pha LED chống cháy nổ giá rẻ IP65 Cấp bảo vệ Đèn pha LED ngoài trời cho hiệu suất
| Nhiệt độ làm việc: | -20oC~+50oC |
|---|---|
| lớp bảo vệ: | IP65 |
| Tính năng: | Tản nhiệt tốt |

