Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
Die Cast 200w LED Flood Light ngoài trời 10000 lumen 6000 thay thế phần cứng
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
OEM ODM SMD IP66 Đèn pha LED mỏng 200 Watt Lumens cao Thương hiệu mới Sân bóng rổ Sản phẩm bán chạy nhất Etl Outdoor
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | IP66 không thấm nước |
| Màu sắc: | Bạc |
13500lm 150W Đèn pha LED ngoài trời chống thấm nước IP65 lumen cao cho ngôi nhà
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
404 Not Found
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Thân nhôm mỏng 50W Đèn pha Led ngoài trời với cảm biến chuyển động mô-đun
| Tên sản phẩm: | Đèn pha Led |
|---|---|
| Quang thông của đèn (lm): | 8000lm |
| Chip LED: | SMD2835 |
30Watt 50Watt 100Watt 150Watt Đèn đèn LED 5m Khám phá Đèn đèn nhà ở
| góc chùm: | 90° |
|---|---|
| độ sáng: | Độ sáng cao |
| Phạm vi phát hiện: | 3-5m |
Vỏ nhôm Đèn pha LED 100W Lumen cao với pin LiFePO4
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (v): | AC220-240V |
Đèn đèn LED ngoài trời có độ sáng cao cho sân nhà để xe, nhà kho, cổng sân và đèn chiếu mặt trời
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |
300W High Mast Waterproof Led Flood Light Bóng đá Thể thao Field Long Distance Proof
| Sử dụng: | Ngoài trời |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 100-150lm/w |
| Công suất: | 50w/100w/150w/200w/250w/300w |
Công suất cao Lumens ngoài trời Chống thấm nước 100W 200W 300W Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |

