Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
Công suất đầy đủ Cáp dài Đèn LED lũ ngoài trời Góc chùm 120 độ 2700-6500K IP65
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
|---|---|
| Công suất: | 10W/20W/30W/50W/100W |
| lớp IP: | Chống nước IP65 |
Đèn LED ngoài trời 50w 200w Đèn pha nhôm đúc Smd Slim
| Công suất ánh sáng lũ lụt LED: | 30W |
|---|---|
| Trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển Led / Trình điều khiển làm mờ LED 0-10v / Trình điều khiển LED Dali Dimming |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50 / 60HZ |
Đèn LED siêu mỏng 150W - Độ sáng cao, Xây dựng nhôm bền, sử dụng đa năng - Giá giảm giá cho ánh sáng ngoài trời vượt trội
| Công suất: | 150w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 90-100/130-140lm/W |
| Màu sắc: | Màu đen |
Đèn pha LED ngoài trời SMD 2835 Đèn chiếu sáng điện tử Đầu vào AC Hạt có độ sáng cao
| Quyền lực: | 200w |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 282*372*41 |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |
Làm mát bằng bóng râm chống lóa IP66 Đèn lũ ngoài trời LED 100Watt Bảo hành 5 năm
| Điện áp đầu vào: | Điện áp xoay chiều 85-265V/100-277V 50-60Hz |
|---|---|
| Công suất: | 100W |
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
Chống cháy nổ IK08 Điện EK03 Đèn pha LED ngoài trời Hiệu suất cao 100-110lm / W
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
Sân vận động thể thao ngoài trời Đèn pha Led 300W với cảm biến chuyển động mô-đun
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 10W / 20W / 30W / 50W / 100W / 120W / 150W / 200W / 300W |
| Cri (ra>): | 80 |
Bright Beads Pc Lens Đèn lũ ngoài trời LED 90 ° -120 ° Góc độ 200w 22000 Lumens
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
| LUMEN: | 22000lm |
Ống kính thủy tinh cường lực 80-90lm / W Đèn lũ LED 200W Lumen cao có thể điều chỉnh 180 độ
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 80-90lm/w |
| Quang thông: | 16000-18000lm |
Đèn chiếu sáng lũ lụt ngoài trời 100W 9000 Lumen 3000k 4000k Ip65 Đèn LED chống lũ lụt
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| CCT: | 2700-6500K |
| tuổi thọ làm việc: | 50.000 giờ |

