Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
Đèn chống chói ngoài trời chống chói ngoài trời Vỏ nhôm Tản nhiệt tốt
| Phong cách: | Hiện đại |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
Góc chùm 120 ° Đèn LED lũ 200W 22000lm IP65 Tiết kiệm năng lượng có thể điều chỉnh 180 °
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
| quang thông: | 20000-22000lm |
Đèn LED chống nước IP65 200W chống nước ngoài trời Hiệu suất phát sáng 100lm / W
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
| Công suất: | 200w |
Ánh sáng LED mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w 400w 500w
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 130lm/W |
| Công suất: | 200w |
Đèn pha LED ngoài trời 5000K 100Watt SMD 5054 cho sân vườn
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | BK02 |
|---|---|
| Công suất: | 100W |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
Đèn pha LED ngoài trời 5000K 100Watt SMD 5054 cho sân vườn
| Mô hình NO.: | BK02-2 |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 100LM/W |
| Nguồn ánh sáng: | SM2835 |
Thân nhôm Đèn pha ngoài trời Lumen cao 50W Chống thấm nước IP65
| Tên sản phẩm: | Đèn pha Led |
|---|---|
| Bảo hành (năm): | 3 NĂM |
| Loại: | Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led ngoài trời |
Sport Field Heavy Duty Aluminum Flood Light 100W 150W 200W 250W Động lực DOB AC 85-265V
| Vật liệu: | Nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| màu cơ thể: | Xám |
| Điện áp đầu vào: | điện áp xoay chiều 85-265V |
Lumens cao ngoài trời Chống thấm nước 100W 200W 300W Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 6500k CCT
| Loại: | Đèn pha led ngoài trời |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Vật tư: | Nhôm + kính cường lực |
Thân nhôm An ninh chống thấm nước Ánh sáng chống lũ 200W Lumen cao
| Nguồn sáng: | epistar / Bridgelux chip / Bridgelux |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Cri (ra>): | 80 |

