Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
30w 172 * 201 * 41mm Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời cho cảnh quan
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn chiếu sáng ngoài trời được cung cấp năng lượng mặt trời cho sân vườn 100 Watt IP65 với năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
Đèn pha LED RGB năng lượng mặt trời DMX
| Ip rating: | IP65 |
|---|---|
| Beam angle(°): | 90*130 |
| LED Chip: | High Power Led Chip |
Bộ phản xạ 10000 Lumens IP65 Xả nước ngoài trời 12 volt 100w Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố trí CAD tự động, đo sáng tại chỗ, cài đặt dự án |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Đèn chống chói lóa cao Lumen IP67 Led ngoài trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
KCD Reflector High Lumen Cool White pin thay thế 50w 100w 200w 500w 1000w Công nghiệp ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ mặt trời |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
| Pin: | 3.7V/10AH |
Đèn pha năng lượng mặt trời vòng Ip66 300w vòng chiếu sáng cao
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Tiết kiệm năng lượng ngoài trời Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời hẹp Bean Lumen cao 30W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
Đèn lũ năng lượng mặt trời 6V với bộ điều khiển từ xa cảm biến ánh sáng 2700-6500K
| Điện áp: | 6V |
|---|---|
| Điều khiển từ xa: | Vâng. |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời siêu sáng 60W 190 * 219,5 * 45mm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |

