Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
170lm / W Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời cao lumen dẫn đèn lũ sáng nhấp nháy bóng đèn 150 watt
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Ánh sáng LED hiệu quả cao với nhiệt độ màu điều chỉnh Bảng năng lượng mặt trời đơn tinh thể Kính PC quang học và chip LED thương hiệu cao cấp cho an ninh ngoài trời và chiếu sáng cảnh quan
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |
Đèn LED công suất cao 50W Lumens có thể xoay 360 ° Sạc USB có thể thu vào có thể gập lại
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Led flood light for outdoor using high lumen good quality ip65 waterproof
| Tên sản phẩm: | BK10 |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -10 ~ +50 |
Cảm biến thông minh SMD2835 Đèn lũ ngoài trời 50W Lumen cao
| Kiểu: | Đèn pha led ngoài trời |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Vật liệu: | Nhôm |
SMD2835 Đèn pha Led ngoài trời 20w chống thấm nước Lumen cao với cảm biến thông minh
| Kiểu: | Đèn pha led ngoài trời |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Vật liệu: | Nhôm + kính cường lực |
Đèn lũ ngoài trời 5000lm với công tắc điều khiển màu
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn pha LED ngoài trời 100lm / w Đèn sân vận động sân tennis thể thao 400W Đèn Led
| Màu nhà ở: | Màu xám đen |
|---|---|
| nhiệt độ làm việc: | -20-50 ° |
| Nguồn sáng: | Chip LED 2835 |
Đèn pha Led ngoài trời ROHS Lumenes Ip66 80lm / W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn đèn LED sân vận động IP65 200W 400W 600W 800W 1000W Đèn đèn LED
| góc chùm: | 90° |
|---|---|
| CRI: | Ra>80 |
| Nhiệt độ màu: | 3000-6500K |

