Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
SMD 3030 100w 12V 10kg Đèn đường năng lượng mặt trời cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao 15000lm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
451,5 * 174,5 * 70mm 170lm / W 30W Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời Đèn đường sử dụng năng lượng mặt trời cấp thương mại
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
80CRI 240V 200 W Giáng sinh Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
30W 60W 100W Tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng ngoài trời IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Đèn LED làm việc 100W Trại câu cá di động điều chỉnh chống nước theo tiêu chuẩn IP65
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Công suất: | 100W |
| loại đèn: | Đèn LED làm việc di động |
17000 Lumen 100 watt Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Tản nhiệt ống kính PC
| Hiệu suất đèn (lm/W): | 170lm/w |
|---|---|
| công suất: | 100W |
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
Chống thấm nước Ip65 50w Led Solar Light Light ngoài trời 8500 Lumens
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm |
| vỏ màu: | Xám |
Đèn lũ năng lượng mặt trời đơn tinh thể Điều khiển từ xa cho kho vườn
| Vật liệu: | Nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Loại chip LED: | SM2835 |
Đèn pha năng lượng mặt trời Ip65 ngoài trời ODM High Lumen ngoài trời 23cm dành cho công viên
| đèn LED: | 2835LED |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
| thời gian xả: | 20-24 giờ |

